

**HALMASHAURI YA WILAYA BAHU**  
**(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)**

**Simu:** +255 26 2961400  
**Nukushi.:** +255 26 2961401  
**Baruapepe:** info@bahidc.go.tz  
ded@bahidc.go.tz  
**Tovuti:** www.bahidc.go.tz



**Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,**  
**S. L. P. 2993,**  
**DODOMA,**  
**TANZANIA.**

---

**TAARIFA KWA UMMA**

**KUHUSU KIKAO CHA BARAZA LA MADIWANI**  
**TAREHE 28 NA 29 OKTOBA 2021**

**Bahi, Oktoba 27, 2021**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bahi anawatangazia wananchi wote kuwa tarehe 28 na 29 Oktoba 2021 kitafanyika kikao cha **Baraza la Madiwani** kwa kipindi cha robo ya Kwanza ya mwaka wa fedha 2021/2022 kwenye Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri kuanzia **saa 04:00 asubuhi**.

Pamoja na mambo mengine, Baraza hilo litajadili mambo yafuatayo:-

1. Tarehe **28 Oktoba 2021** Baraza litapokea na kujadili taarifa za utendaji kazi katika kata 22 za Wilaya ya Bahi.
2. Tarehe **29 Oktoba 2021** kikao kitaanza kwa maswali ya papo kwa papo na kisha kitapokea taarifa za Kamati za Kudumu za Halmashauri na taarifa ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo robo ya kwanza ya mwaka 2021/2022.

Wote Mnakaribishwa

**NB:** Halmashauri haitahusika na gharama yoyote.

**Limetolewana:**

  
Benton Nollo

**Afisa TEHAMA na Mahusiano (W)**  
**BAHI**